Færslur: 2016 Janúar

28.01.2016 10:20

Svipmyndir frá árinu 2015

Búið er að setja inn 100 handahófskenndar myndir frá starfsemi félagsins á árinu 2015 í myndaalbúm sem heitir "Svipmyndir frá 2015".  Fleiri myndir er hægt að skoða í eldri myndaalbúmum.

 

21.01.2016 21:50

Ársskýrsla

Það er svo sannarlega hægt að segja að árið 2015 hafi verið gott ár og mjög viðburðaríkt hjá Skotfélagi Snæfellsness.  Farið var í töluvert af framkvæmdum, haldin voru skemmtileg mót og félagsmönnum fjölgaði töluvert.  

Um leið og við óskum landsmönnum öllum velfarnaðar á nýju ári viljum við þakka þeim sem styrkt hafa félagið á einn eða annan hátt.  Við þökkum félagsmönnum okkar fyrir samfylgdina á árinu sem var að líða, því án tryggra félagsmanna væri félagið ekki að blómstra.

 

Við hlökkum til að ganga inn í nýtt ár með ykkur og bjóðum um leið nýja félagsmenn velkomna í félagið

 

Hægt er að lesa ársskýrslu félagsins undir tenglinum "ársskýrslur" hér efst á síðunni.

 

 

12.01.2016 19:16

Skiltið komið upp

Í dag var skilti með merki félagsins sett upp á turninn á leirdúfusvæðinu og er það liður í að fegra æfingasvæðið. Merki félagsins hannaði Helga Stolzenwald árið 1998 og er innblástur í merkið sóttur úr okkar nánasta umhverfi, dýraríkinu og meginstarfsemi félagsins sem er skotfimi.  

 

 
  • 1